D.Gray-Man :: D.G-Otaku Webboard
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

D.Gray-Man :: D.G-Otaku Webboard

•♔•Thai Doujinshi and Fans Fiction•♔•

page

บ้านNewsLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

[เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน

Go down 
manownalak
rixal
T.k.silencez
SilverStar
pareba
Yani
minem
sasaaf
ren_valentine
soulmate
bluezazzle
ninichan
nana01
ratri-rattikan
MoOAiiR
Lavenya
Kuma_fantasy
Aboo
im.d
+NPPNK+
Ro_walker
kimkj
kikuva
Azmaria
bear_web
hiruhi
kenrin
karina
Nu_aRM
P-Rider
maybe_ky_o
QingSong
serenezz
Kamuikyo
Tao-Yulian
yoyopo03
signrain
zezil
ninnutwt
powder
yourpiero
Mei_Mei
SilverTwinZ
xACIDWEEDx
kresiana
honakung
raven11809
ren
52 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
QingSong
แผนกวิทยาศาสตร์(มือใหม่)
แผนกวิทยาศาสตร์(มือใหม่)
QingSong

Male
เข้าร่วม : 21/02/2009
ตอบ : 194

[เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeFri May 29, 2009 1:44 am

ก็เข้าใจสถานการณ์ทุกอย่างแหละครับ
หลากคนก็ยิ่งหลากจุดประสงค์ในการกระทำ
เอาเป็นว่าจะปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ren
มัลค่อม C ลูเวอร์เลีย
ren

Female
เข้าร่วม : 20/10/2008
ตอบ : 1207
Humor : เฮตาเล ...เฮตาเลียยย

[เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeSat May 30, 2009 11:03 pm

ดีใจมากครับ ที่ให้ความร่วมมือ หวังว่าผมไม่อยู่แล้วจะไม่ีเกิดเรื่องอะไรหรอกนะ
ผมแอบห่วง (อะไรของมัน)
http://hirugo2nako.exteen.com
maybe_ky_o
อะคุม่า
อะคุม่า

เข้าร่วม : 10/06/2009
ตอบ : 7

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeWed Jun 10, 2009 6:50 pm

ขอบคุณมากค่ะ

Yก็มีหัวใจ
P-Rider
อะคุม่า
อะคุม่า

เข้าร่วม : 15/06/2009
ตอบ : 15

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeMon Jun 15, 2009 7:36 pm

รับทราบค่ะ

แต่ปกตอก็ตอบเฉพาะกระทู้ที่เข้าไปอ่านหรือดูอยู่แล้ว
Nu_aRM
อะคุม่า
อะคุม่า
Nu_aRM

Male
เข้าร่วม : 18/06/2009
ตอบ : 24
Humor : คนล่ะฝากับเจ้านิน*-*

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeThu Jun 18, 2009 11:32 pm

ครับ ^^ +

ยินดีทำตามขอรับ
karina
เอ็กโซซิสท์
เอ็กโซซิสท์
karina

Male
เข้าร่วม : 23/06/2009
ตอบ : 1142
Humor : อยาก โดน เตะ... (M ขึ้นตาเลย)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeFri Jun 26, 2009 5:48 pm

อา...

แล้วเมื่อไหร่ผมจะได้เป็นมนุษย์ซักทีล่ะเนี่ย(จะได้โพสรูปได้ซะที TT^TT)
kenrin
เอ็กโซซิสท์ฝึกหัด
เอ็กโซซิสท์ฝึกหัด
kenrin

เข้าร่วม : 05/07/2009
ตอบ : 659

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeSun Jul 05, 2009 8:56 pm

อา...รับทราบค่ะ(กฏของที่นี้แปลกพึลึกจังเลยนะค่ะเนี่ย พึ่งเคยจะเจอเหอะๆ- -'
signrain
อเลน วอคเกอร์
อเลน วอคเกอร์
signrain

เข้าร่วม : 25/10/2008
ตอบ : 2004
Humor : Tyki Uke bansai

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeSun Jul 05, 2009 9:40 pm

บอร์ดเรามาตรฐานสากลฮะ รักษากฎนะฮะ เพราะมอดบอร์ดเราดุนะ..
hiruhi
หน่วยค้นหา
หน่วยค้นหา

เข้าร่วม : 20/12/2008
ตอบ : 106

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 29, 2009 5:15 pm

โอ้ เข้าใจแล้วขอบคุณนะคะ
ตอนนี้กำลังศึกษาเรื่องกฏอยู่
และกฏใหม่ เพื่อความมั่นใจอิอิ

ตอนนี้ก็พร้อมเต็มที่ เพื่อทำตามกฏฮ่าๆๆๆ
แต่ว่านะ หงุดหงิดพวกรัฐบาลจริงๆ
ทำให้คนเค้าต้องปวดหัวไม่พอ

ยังคอยรังควานคนที่เค้าไม่มีพิษภัย
พูดง่ายๆหาเรื่องจริงๆเลย เฮ้อออ
หงุดหงิดๆ แต่ยังไงก็ทำอะไรไม่ได้
นอกจากบ่นเงียบหุหุหุ
bear_web
ราวี่
ราวี่
bear_web

Male
ตอบ : 370

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 29, 2009 5:15 pm

บอร์ดนี้หย่อนแล้วนะ บางบอร์ด 3 เดือนไม่แนะนำตัว ไม่รับทราบกฏ บอกลากันเลย

เข้ามาใหม่อีก ยังไม่แนะนำตัวอีก แบนชื่อ แบน IP ตลอดชีพ บอร์ดไหนกันน้า คึ๊ๆๆๆๆ
http://dgraymanfc.nice-gallery.net/
ren
ren

Female

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 29, 2009 7:09 pm

อืมม ใช่ครับ...ผมน่ะไม่ลบไอดีที่ไม่มาแนะนำตัวหรอกนะ ส่วนมากแอดอื่นเค้าจะทำกันแต่ผมหยวนให้แล้วนะ เพราะอายุอาจจะยังน้อยก็ได้ละมั้ง?! ผมเองก็ไม่กล้าที่จะแบนใครนะครับ ถึงจะเป็นแอดมินก็ตาม(แต่แบนไปแล้ว2) แต่ถ้าคนไหนฝืนกฏผมก็จะเตือน ไม่ก็ให้มอดรุ่นพี่ผมเตือนใ้ห้ แต่ถ้าเตือนแล้วไม่ทำตาม ก็จะมีการลดขั้นของสมาชิกลงนะครับ อาจถึงขั้นแบนได้ถ้าทำให้ผมหมั่นใส้(อ่าว..) ถ้าจะพูดว่ากฏของบอร์ดผมแปลกๆน่ะ ไม่หรอกครับ เพราะบอร์ดของพี่หมีก็กฏแบบเดียวกันนั่นแหละ มันก็ขึ้นอยู่กับแอดมินแล้วนะว่าจะตัดสินอย่างไร ผมเองก็ไม่อยากจะตั้งกฏให้มันวุ่นวายอะไรหรอกครับ แต่ว่าที่ตั้งเพิ่มเติมขึ้นมานี่เพราะเห็นสมาชิกบางคนไม่ทำตาม เตือนแล้วเตือนอีก บางคนก็เอาโดไปแจกแบบไม่ขอบ้าง เอารูปไอคอนของที่นี่ไปใช้ ผมก็ไม่ว่าหรอกนะแค่มาขอโทษก็พอแล้ว ถ้าสำนึก

ปกติเว็บบอร์ดส่วนใหญ่เค้าจะไม่เปิดโอกาศให้สมาชิกได้ใช้พื้นที่สีม่วงได้อย่างเต็มที่ บางที่ถึงขั้นแบนของแบบนี้ไปเลยล่ะ ผมเองก็รักโลกสีม่วงนะ แล้วก็เปิดโอกาศให้สมาชิกและทุกคนได้อิสระกับโลกสีม่วงในที่นี่แบบเต็มที่ โพสไปเถอะครับไอ้ม่วงๆน่ะ ไม่ว่าหรอก..แต่แค่โพสแบบรู้กาละเทศะผมก็โอนะ คือแบบ..โพสเท่าที่เราคิดว่ามันแรงแล้วก็พอ ภาพแรงๆเราก็จัดห้องไว้ให้ใช้สอย แต่ที่ผมกลัวคือ การให้เครดิตถึงบอร์ดๆนี้ ถ้ามีคนแบนสีม่วงแล้วเข้ามาที่นี่ ผมเกรงว่าบอร์ดนี้อาจจะหายไปก็ได้นะ 555+ แต่ก็นะถึงจะหายไป เดี๋ยวมันก็มาอีกแหละ เพราะแอดมินคนพิมพ์อยู่มันด้าน(หัวเราะ)

...โอ้โห..พล่ามซะยาวเลยแหะ สงสัยอ่านกินทามะมากไปแหงมๆ เอาเหอะไม่พิมพ์และเดี๋ยวจะรำคาญ
Azmaria
หน่วยประสานงานศาสนจักร
หน่วยประสานงานศาสนจักร
Azmaria

Female
เข้าร่วม : 26/07/2009
ตอบ : 338
Humor : หมดตูดเพราะคริสมาสต์? ทำไมค่าส่งมันเเพงกว่าของข้างในอีกฟร้าาา ?

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 29, 2009 8:53 pm

รับทราบเจ้าค่ะ

พวกเขานี่ ไม่เข้าใจความสวยงามของวายสินะ ??
คงลืมไปแล้วล่ะ

ว่าตอนตัวเองเป็นเด็ก เป็นยังไง
kresiana
ฟรอยด์ ทีเอดอล
kresiana

Female
ตอบ : 3790
Humor : ของแปลกของประชาชน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 30, 2009 12:30 am

ที่ไม่ลบยูสเซอร์ นิจังอยากเก็บไว้ดู ตัวเลขเยอะๆอบอุ่นดีะ 555
http://kresiana.exteen.com/
kikuva
มนุษย์
มนุษย์

Female
เข้าร่วม : 04/08/2009
ตอบ : 54

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 04, 2009 10:45 pm

/^ ^ รับทราบค่ะ
kimkj
มนุษย์
มนุษย์

เข้าร่วม : 06/08/2009
ตอบ : 39

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 06, 2009 7:08 pm

รับทราบค่ะ^O^
Ro_walker
หน่วยค้นหา
หน่วยค้นหา
Ro_walker

Female
เข้าร่วม : 25/12/2008
ตอบ : 110

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 11, 2009 10:33 pm

รับทราบขอบคุณที่แจ้งกฏใหม่นะครับพอดีไม่ค่อยได้เข้ามา จะปฏิบัติครับผม!
http://rowalker.exteen.com
+NPPNK+
อะคุม่า
อะคุม่า
+NPPNK+

เข้าร่วม : 12/08/2009
ตอบ : 6

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeWed Aug 12, 2009 7:51 pm

รับทราบแล้วคร้าบบบบบบบ
http://my.dek-d.com/kalos/?preview=1
im.d
อะคุม่า
อะคุม่า

เข้าร่วม : 05/10/2009
ตอบ : 7

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 3:40 pm

รับทราบค่า~
เพื่อความปลอดภัยของบอร์ด
ลูกบ้านอย่างเรายินดี
: )
Aboo
ผู้นำเสนาธิการ
Aboo

Female
เข้าร่วม : 12/07/2009
ตอบ : 2112
Humor : กรี๊ด~ยูอุเคะบันไซ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeMon Oct 05, 2009 10:40 pm

งึมงำเจ้าค่ะ......

ที่บอกว่าปั่นเรพออกนอกเรื่องนี่อ่ะเจ้าค่ะ

กำลัง(แอบ)เจาะจงถึงหนูรึเปล่าเจ้าคะ???

หรือว่าทางแอดจะบอกว่า แล้วแต่จะคิด? เจ้าคะ?

หนูก็ต้องบอกด้วยอ่ะค่ะ

ว่าในช่วงแรกๆนั้น หนูก็ตั้งใจปั่นเรพอยู่อ่ะเจ้าค่ะ

แต่พอได้เป็นดาร์กเอ็กโซซิทส์

ในความ(ที่เอื้ออารี)อนุมัติของท่านเคร....

แล้วหนูก็คิดว่าปั่นเรพไปมากๆเพื่ออะไร?

ซึ่งส่วนใหญ่จะเป็นการพูดคุยสนทนาระหว่างเพื่อนเจ้าค่ะ

และหนูก็ทราบดีกว่าเป็นเรื่องที่ผิดกฎ ระเบียบของที่นี่อ่ะเจ้าค่ะ

เพราะว่านอกเรื่องไปมากเลยทีเดียว....

หนูจึงพยายามที่จะปรับปรุงตัวอยู่ตลอดเวลาที่อยู่ภายในบอร์ดนี้

และหนูคิดว่าถ้าไม่พลาดกฎอะไรบางประการที่ยังไม่เคยอ่านนะเจ้าคะ

จะทำตามทุกประการที่เคยได้รับทราบเป็นที่เรียบร้อยแล้วเจ้าค่ะ

หนูมีความคิดเห็นว่า หนูจะรับทราบเจ้าค่ะ

แต่ไม่เพียงรับทราบ...

ทั้งยังจะปฏิบัติตามด้วยเจ้าค่ะ!!!

อ่า....ความคิดเห็นด้านโลกสีม่วงอันสงบสุขของหนู(และทุกคน)ยังไม่จบเจ้าค่ะ....

หนูเห็นด้วยนะเจ้าคะ ที่จะมีการระมัดระวังเพื่อความปลอดภัย

เพราะว่าบางคนไม่อาจจะอยู่ในโลกของวายได้

(อย่างในกระทู้ตำหนิวายเป็นต้นเจ้าค่ะ)

เขาเห็นว่ามันเป็นสิ่งที่รุนแรงอ่ะเจ้าค่ะ

ทั้งที่ในความคิดเห็นของหมู่คนที่เสพวายเป็นอาหารทุกวัน???

มองว่าเป็นเพียงสื่อบันเทิงเท่านั้น ไม่ได้มีเจตนาที่จะทำให้เห็นสื่อลามก

ซึ่งไม่ได้มองในมุมมองของผู้ใหญ่ที่กำลังมองเด็กกลุ่มนี้อย่างรวมๆ

อย่างที่ท่านไซน์ว่าเจ้าค่ะ....

แล้วแต่วิจารญาณของแต่ละบุคคล

บางอย่างก็ปราบปรามในสิ่งที่ไม่ตรงกับประเด็นเท่าไหร่นัก

แต่กันไว้ก็ดีกว่าแก้นะเจ้าค่ะ ^^

ป.ล.กลายร่างเป็นร่ายยาวมหาปิฏก - -"
kresiana
kresiana

Female
ตอบ : 3790
Humor : ของแปลกของประชาชน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeTue Oct 06, 2009 4:35 am

ดีแล้วคะที่อาบูทราบและปฏิบัติ [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 173243

พี่ไม่ได้เจาะจงอาบู แต่ตักเตือนเลยล่ะ และคนอื่นๆด้วยคะ เพราะไม่ได้มีแต่อาบูคนเดียว
**ปกติเตือน1ครั้งหัก20แต้ม เตือนครบ5ครั้งลบยูสเซอร์

ส่วนดีก็มีที่ทำให้บอร์ดไม่เงียบมีสีสัน แต่บางทีมันไม่ตรงประเด็นและรู้กันเฉพาะกลุ่ม

พี่เข้าใจอาบู เพราะตอนยังเอ๊าะๆเท่าอาบู พี่ก็เคยปั่นเรพบอร์ดนึงจนถูกแอดมินบอร์ดนั้นติแล้ว จึงปรับปรุงตัวว่าอันไหนควรไ่ม่ควรจ้าา
http://kresiana.exteen.com/
ren
ren

Female

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeTue Oct 06, 2009 11:16 am

อ้างอิงจาก :
พี่เข้าใจอาบู เพราะตอนยังเอ๊าะๆเท่าอาบู พี่ก็เคยปั่นเรพบอร์ดนึงจนถูกแอดมินบอร์ดนั้นติแล้ว

ตอนนี้ม๊าก็ยังเอ๊าะอยู่นะฮะ [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 411792

กลุ่มของอดัมคุง โบ้คุง ฮิเมะจิคุง 3หน่อเกงลิงนี่ผมก็เห็นด้วยกับพี่เครครับ ก็ขอบใจที่ทำตามระเบียบฮะ แต่ว่าเรื่องปั่นแบบไร้สาระ กลุ่มแอดกับมดก็คุยกันหลายครั้งแล้วล่ะครับ รู้สึกว่ากระทู้มันจะเยอะกว่าห้องอื่นมากๆเลยล่ะ แต่ว่า..ผมกับพี่เครก็ตั้งเองว่าไร้สาระทั่วไป เพียงแต่ขอใ้ห้ไร้สาระอยู่ในกระทู้นั้นๆ อย่าได้ออกนอกทะเล ลงมหาสมุทร
Aboo
Aboo

Female
เข้าร่วม : 12/07/2009
ตอบ : 2112
Humor : กรี๊ด~ยูอุเคะบันไซ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeTue Oct 06, 2009 12:29 pm

งึมงำเจ้าค่ะ

กฎระเบียบมีไว้ปฏิบัติ....

หนูจะบอกเพื่อนๆให้นะเจ้าคะ

ว่าอย่าลงทะเลบ่อยๆ

ไม่ดีต่อสุขภาพท่านๆและแอด(ต้องมาคอยเตือน)

ขอบพระคุณในคำเตือนที่หวังดีนะเจ้าคะ *โค้งงามๆ*

ว่าแต่ท่านเร็นเจ้าคะ?

3หน่อเกงลิงมากจากไหนหละเจ้าคะเนี่ยะ......

กลุ่มหนูมีชื่อตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่เห็นจะรู้เรื่องเลย?

ป.ล.ลงทะเลเตรียมขึ้นสู่เกาะใหม่?
มนุษย์
มนุษย์

เข้าร่วม : 23/12/2009
ตอบ : 55

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeWed Dec 23, 2009 6:48 pm

รับทราบค่า

เข้าใจแล้วค่ะ ^0^

หนูมีเรื่องไม่เข้าใจค่ะ = ทางกระทรวง รัฐบาล หรือว่าอะไรหว่า?? ต้องมา "กำจัด"ด้วยคะ สำหรับบางคน เค้ามองว่ายาโอยเป็นสื่อลามกทั้งๆที่ มันก็ไม่ใช่
ถ้าหากว่าเค้าลองมองดูอีกมุมหนึ่งดู ก็น่าจะทราบว่า บางครั้ง (หรืออาจจะบ่อย)มันเป็นเป็นเหมือนแรงบันดาลใจ อย่างเช่น การอยากเป็น นักวาดภาพการ์ตูน นักแปล ฯลฯ
ทำไมเค้าไม่ลองมองในหลายๆแง่มุมล่ะ (ใช่ไหมคะ??)

เขียนมาซะยาว เอาเป็นว่าขอบคุณสำหรับ กฎของบอร์ดค่ะ กฎนี้ก็ทำเพื่อทุกๆคน ^0^ Y
Lavenya
มนุษย์
มนุษย์
Lavenya

Female
เข้าร่วม : 28/12/2009
ตอบ : 45

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeTue Dec 29, 2009 1:57 pm

เข้ามารับทราบและจะปฏิบัติตามค่ะ [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 62578

ปล จริงๆส่วนตัวคิดว่าไม่จำเป็นต้องปั่นเรพเราก็เล่นได้เรื่อยๆไม่ต้องรีบร้อนเลยนะคะ เล่นบอร์ดเอาสนุกกับเพื่อนๆโดยไม่ต้องหวังจุดประสงค์อื่นก็น่าจะสนุกได้เหมือนกัน (ถ้าอยากอ่านฟิคหรือโดฯจริงๆ search เอาจากอากู๋ยังไงก็เจอเพียบเลยนะ [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 154802 )
http://aillinks.exteen.com
MoOAiiR
อะคุม่า
อะคุม่า
MoOAiiR

เข้าร่วม : 02/01/2010
ตอบ : 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน   [เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน - Page 2 I_icon_minitimeThu Jan 07, 2010 11:26 am

่อ่า รับทราบและเข้าใจล่ะค่ะ
แต่ปกติเราก็ไม่เคยปั่นนะ

แล้วก็..เข้ามาใหม่
เพิ่งรู้ด้วยว่า บอร์ดนี้มีประทู้ปั่นเรพ โดยเฉพาะ 55

แต่ถ้าจำเป็นจริงๆค่อยเข้าดีกว่าค่ะ
ปกติก็ขี้เกียจปั่นอยู่แล้วง่า~ แฮะๆ

[เพิ่มเติม]กฏใหม่ของบอร์ดOtaKu เชิญเข้ามาอ่านกัน
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 3ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next