D.Gray-Man :: D.G-Otaku Webboard
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

D.Gray-Man :: D.G-Otaku Webboard

•♔•Thai Doujinshi and Fans Fiction•♔•

page

บ้านNewsLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

[กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ

Go down 
minimonster
zezil
kresiana
raven11809
SilverTwinZ
signrain
ren
11 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
ren
มัลค่อม C ลูเวอร์เลีย
ren

Female
เข้าร่วม : 20/10/2008
ตอบ : 1207
Humor : เฮตาเล ...เฮตาเลียยย

[กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeSat Feb 07, 2009 8:39 pm

[กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ 856
[กิจกรรม] อาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ

กติกา

- ขอเพียงให้สมาชิกบอร์ด เลือกตัวละครในดีเกรย์แมน ใครก็ได้ที่ชื่นชอบนะครับ
สมมติผมเลือก อเลน ผมก็วาดอเลนในอีก10ปีข้างหน้าลงในA4 (หรืออะไรก็ได้) แล้วลงสีในโฟโต้
เมื่อวาดและลงสีเสร็จแล้ว ก็ทำการpmมาหาผม เพื่อให้ผมจัดเก็บรูปภาพที่วาดไว้ จะตกแต่งแบบไหน
ก็ได้ครับ ตามสะดวกเลย!

- สามารถวาดแล้วสแกนหรือในคอมก็ได้นะครับ จะตัดต่ออะไรก็ตามสบายเลย..

- เปิดรับงาน เมื่อท่านเข้าบอร์ดแล้วยินเสียงเพลง Miracle ของ Vietrio นั่นก็คือสัญญาณเริ่ม (โบราณจริงๆ)

- ปิดรับงาน สิ้นเดือนกุมพาฯ นี้นะครับ

- 3 งานแรกที่ถูกใจเหล่าแอด+มด ผมก็จะทำการนำภาพทั้ง3 มาขึ้นBGแชต เป็นเวลา 1 เดือน(คนละอาทิตย์ อีกรูปมีเนียน)

- ในการวาด ถ้ามั่นใจว่า"รูปฉันได้ขึ้นแชตแน่"แล้วละก็ ..เวลาวาดตัวละครก็ขอให้อยู่มุมขวามือของกระดาษที่วาดนะครับ และสี ลงไม่ต้องเข้มมาก เดี๋ยวปวดตาครับ(บั่นทอนสายตา)

- ขอบคุณใ นความร่วมมือนะครับ

- สำหรับผู้ชนะ ผมจะเพิ่มเป็น+20 ที่2จะ+18 และ3+16 นะครับ ส่วนสมาชิกที่ไม่ได้ไม่ต้องเสียใจ ผมจะเพิ่มแต้มให้+10 นะครับ

ปล. ถ้าเรทจะรับไว้พิจารณาครับ 55+
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://hirugo2nako.exteen.com
signrain
อเลน วอคเกอร์
signrain

เข้าร่วม : 25/10/2008
ตอบ : 2004
Humor : Tyki Uke bansai

[กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeSat Feb 07, 2009 9:03 pm

มันต้องมีแรงจิ้นด้วยนะครับ... ไม่ใช่แค่วาดได้

เช่น

อีกสิบปีต่อมา
คันดะไปแปลงเพศ??

คันดะไปขายโซบะ??

คันดะมีลูก??

ว่าแต่วาดทีละคน หรือวาดเป็นแพร์ หรือเป็นสามพี หรือเป็นฮาเรมได้ครับ?
ren
ren

Female

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeSat Feb 07, 2009 9:05 pm

วาดเดี่ยว รวม เรท กด จับ ทีบ ท้อง ฯลฯ

ได้หมดครับ แล้วแต่แรงสัทธา [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ 892979
signrain
signrain

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeSat Feb 07, 2009 9:12 pm

เอางี้ครับ.. ถ้าเรทแรงไปจะขึ้นหน้าแชทไม่ได้นะครับ แต่แอดกับมอดก็อยากเห็น

ถ้าใครเน้นเรท เรามีรางวัลขวัญใจห้องมืดให้สิบห้าแต้มครับ แต่จะไม่ได้ขึ้นหน้าแชทแน่ วาดได้ตามอัชฌาสัยโดยไม่ต้องระวังเรื่องเว้นขวาเว้นซ้ายเลยครับ
SilverTwinZ
หน่วยประสานงานศาสนจักร
SilverTwinZ

Female
เข้าร่วม : 26/11/2008
ตอบ : 500
Humor : โบวโน่ โทมาโท่!!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeSat Feb 07, 2009 9:25 pm

เอื่มมมม แบบว่าวาดแล้วสงสัยต้องกะขนาดเป็น800*600สินะคะ

วาดทีเดียวสามคนได้มั้ยนี่?

(แต่มีลำเอียงแน่ คึหึหึ)
http://imchampagne.exteen.com/
signrain
signrain

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeSat Feb 07, 2009 9:26 pm

ตามที่เร็นบอกไว้ วาดทีเดียวสามคนก็ได้ครับ มาทั้งฮาเรมก็ได้
raven11809
เอ็กโซซิสท์ฝึกหัด
เอ็กโซซิสท์ฝึกหัด
raven11809

Female
เข้าร่วม : 08/11/2008
ตอบ : 695
Humor : รักเคะซึนเค๊อะ!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeSat Feb 07, 2009 10:06 pm

อยากเข้าร่วมกิจกรรมด้วยจัง...แต่ว่า ติดตรงที่ วาลงสีไม่เป็นหน่ะสิ [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ 963312
(ลงทีไรเละทันที)
งั้นวาจะลองดูแล้วกันนะค่ะ [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ 154802
http://wavi-room-Y.hi5.com
kresiana
ฟรอยด์ ทีเอดอล
kresiana

Female
ตอบ : 3790
Humor : ของแปลกของประชาชน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeSat Feb 07, 2009 11:18 pm

great idea, ill join with u ^^
http://kresiana.exteen.com/
zezil
ครอส มาเรี่ยน
zezil

เข้าร่วม : 06/11/2008
ตอบ : 472
Humor : แล้วเจอกัน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeSat Feb 07, 2009 11:22 pm

เรท ....... [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ 892979 หึหึหึ

ไม่พลาดแน่ๆครับ งานนี้
http://zezil.exteen.com
signrain
signrain

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeSat Feb 07, 2009 11:25 pm

เฮ้...

ตกลงจะเอารางวัลขวัญใจห้องมืดกันเหรอครับ....
ren
ren

Female

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeSun Feb 08, 2009 3:26 pm

ขอบคุณที่สนใจกิจกรรมนี้นะครับ [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ 411792

ขอใ ห้โชคดีจ้า
kresiana
kresiana

Female

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeSun Feb 08, 2009 8:26 pm

ตอนนี้ยังไม่มีไอเดียแล้ว แต่อะไรมันก็เป้ฯไปได้ใน10ปี 5555+

10ปี คันดะก็28เนอะ
ren
ren

Female

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeSun Feb 08, 2009 9:03 pm

ยูในอีก10ปี ผมจิ้นไว้เรียบร้อยละครับ แต่10ปีที่ว่า..เหตุร้ายๆเกิดขึ้นเยอะเลยแหละครับ

ทั้งอเลน ราบี้ก็ด้วย นิสัยผมชอบคิดอะไรให้ชวนเครียด..
SilverTwinZ
SilverTwinZ

Female
เข้าร่วม : 26/11/2008
ตอบ : 500
Humor : โบวโน่ โทมาโท่!!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeSun Feb 08, 2009 9:37 pm

*คิดดูดีๆแล้ว สิบปีข้างหน้ามันเบญจเพสแล้วนี่หน่า....*

เป็นเป็นมีลูกแฝด12ดีมั้ยน้อ? [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ 569830
http://imchampagne.exteen.com/
zezil
zezil

ตอบ : 472
Humor : แล้วเจอกัน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeMon Feb 09, 2009 4:20 pm

[กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ 892979 ยิ่งอยู่ ยู ยิ่งเมะ ถ้าอีก 10 ปีข้างหน้า ยู ก็คง [ K ] ??? !!!!

/ เผ่น !!!
http://zezil.exteen.com
kresiana
kresiana

Female

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeTue Feb 10, 2009 9:30 am

พี่จะไม่วาดยูเคแน่ๆ ม่ายยย แน่นอนว่าเครวาดเรทไม่เป็น [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ 892979

(โอ้ คอมซ่อมเส็ดแล้วยังไม่ไปเอาเลย เขาได้ฟอเมทเครื่องเครไม่เนี่ย เซ็งๆๆ)
minimonster
เสนาธิการ
เสนาธิการ
minimonster

Female
เข้าร่วม : 16/01/2009
ตอบ : 1388
Humor : ปั่นเรพ+อ่านโดY แบบสุดขั่วทุกวันเป็นอาหารที่ดีที่สุด 555+

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeSat Feb 14, 2009 6:10 am

รอแปปนึงน่ะค๊าาา
Maiika
แผนกวิทยาศาสตร์(มือใหม่)
แผนกวิทยาศาสตร์(มือใหม่)
Maiika

เข้าร่วม : 30/11/2008
ตอบ : 165

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeSun Feb 15, 2009 6:42 pm

...สนใจ Embarassed

แต่.. หนูอายจัง Crying or Very sad
Jonathan
มนุษย์
มนุษย์
Jonathan

ตอบ : 40

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeSun Feb 15, 2009 9:58 pm

=w= วาดยูสาว จะผิดไหม........

-/บินออกไป
kresiana
kresiana

Female

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeSun Feb 15, 2009 10:16 pm

Jonathan พิมพ์ว่า:
=w= วาดยูสาว จะผิดไหม........

-/บินออกไป

ตามสะดวกโยธินเลยนะ โจน่าทาน [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ 892979
minimonster
เสนาธิการ
เสนาธิการ
minimonster

Female
เข้าร่วม : 16/01/2009
ตอบ : 1388
Humor : ปั่นเรพ+อ่านโดY แบบสุดขั่วทุกวันเป็นอาหารที่ดีที่สุด 555+

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeMon Feb 16, 2009 5:06 am

ต้องละบายสีด้วยหรอ
ไม่ระบายไม่ได้หรอ [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ 804812
azarashi
หน่วยค้นหา
หน่วยค้นหา
azarashi

เข้าร่วม : 12/11/2008
ตอบ : 141

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeWed Feb 18, 2009 5:12 pm

โอ้ย แอบกุมขมับ(ไม่)เล็กน้อย โปรเจคทุกวิชาส่งสิ้นเดือน โฮ

กิจกรรมวันเด็กยังดองอยู่เลยค่ะ จะพยายามทำให้ทันนะค่ะTT[]TT
kresiana
kresiana

Female

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeWed Feb 18, 2009 7:40 pm

มีคำถาม... พี่วาดแนวจิบิจะผิดมั้ย? แค่วาดเป็นเหตุการณ์ข้างหน้า แต่ไม่ได้จิ้นหน้าตาอ่ะ 55+
ren
ren

Female

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeTue Feb 24, 2009 11:21 am

ก็แล้วแต่จะวาดเลยครับ

มีคนส่งเข้ามาแล้วน้า~ สวยๆทั้งนั้นเลยครับเห็นแล้วอยากเก็บเอง(อ่าว..นิสัย) [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ 387683
ninnutwt
เสนาธิการ
เสนาธิการ
ninnutwt

Male
เข้าร่วม : 18/02/2009
ตอบ : 1957
Humor : Blue&White

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ   [กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ I_icon_minitimeTue Feb 24, 2009 9:22 pm

เอิ๊ก~ ไม่มีฝีเท้า เอ๊ยมือในการวาด ก็คงต้องจินตนาการต่อไป T^T

[กิจกรรม] มาอาร์ตเหล่าเอ็กโซซิลท์หรือตัวร้าย ที่คุณชื่นชอบในอีก10ปีข้างหน้ากันครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next