D.Gray-Man :: D.G-Otaku Webboard
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

D.Gray-Man :: D.G-Otaku Webboard

•♔•Thai Doujinshi and Fans Fiction•♔•

page

บ้านNewsLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

[ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)

Go down 
kiyu
secretcode
LiebE
karinda
SilverLucifer
zombiepe
rixal
Mr. Joker
hicat
T.k.silencez
daiong
SilverStar
pareba
mooncastle
branchest
aichan
Yani
tingtongdog
minem
sasaaf
Harunah
onewish
ren_valentine
imvega
ninichan
jujuiizz
monster963
nana01
ratri-rattikan
MoOAiiR
Kuma_fantasy
baby
pear_yu
minney
Allen_lover
eijika
kei_hoshimura
im.d
bloodybeauty
Punk_Lolita
muioomuioo
Adam
Aboo
renhoro
Mina
kikuva
hiruhi
Azmaria
koshi
salane
Nu_aRM
sarapao
P-Rider
maybe_ky_o
TunaUri
c4mP
bluezazzle
QingSong
rzevares
serenezz
Kamuikyo
Tao-Yulian
yoyopo03
rooun
sakochu
Naki_DGM
Mei_Mei
Rany_rain
bacchy
Destiny_kk
Shinrakun
aiwendil
paru-paru
jaejae
CALLRORIN
Himeji
gantida47
pgmfreedom
blackphantom
ninnutwt
minimonster
skar
NT_Natto
kill_er
yunyun
kozizi
pines
raven11809
dakanda
flame_wan
azarashi
powder
-NEJI-
signrain
makihaze
yourpiero
kresiana
bear_web
ren
103 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
ผู้ตั้งข้อความ
P-Rider
อะคุม่า
อะคุม่า

เข้าร่วม : 15/06/2009
ตอบ : 15

[ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeMon Jun 15, 2009 7:33 pm

รับทราบค่ะ

จะใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง เป็นเรื่องที่จำเป็นสำหรับเยาวชน??นะเนี่ย
ขึ้นไปข้างบน Go down
sarapao
อะคุม่า
อะคุม่า

เข้าร่วม : 14/06/2009
ตอบ : 3

[ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeTue Jun 16, 2009 6:44 pm

รับทราบค่ะ

ข้าพเจ้าจะปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด!!!

เห็นด้วยสุดหูรดกับกฎค่ะ [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 173243
Nu_aRM
อะคุม่า
อะคุม่า
Nu_aRM

Male
เข้าร่วม : 18/06/2009
ตอบ : 24
Humor : คนล่ะฝากับเจ้านิน*-*

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeThu Jun 18, 2009 11:31 pm

ครับ จะพยายามตั้งสติ ในการพิม แฮะๆ
salane
อะคุม่า
อะคุม่า
salane

Female
เข้าร่วม : 23/06/2009
ตอบ : 7

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeTue Jun 23, 2009 7:03 pm

รับทราบค่ะ

รณรงค์ใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง !
koshi
อะคุม่า
อะคุม่า
koshi

Female
เข้าร่วม : 08/07/2009
ตอบ : 18

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeWed Jul 08, 2009 11:40 am

เข้ามาอ่าน และแปะเมนต์ว่ามาอ่านและรับทราบแล้วค่ะ=w=//

ปกติก็ไม่ได้ใช้ภาษาวิบัติอยู่แล้ว แต่บางครั้งก็ชอบลากเสียงยาวๆฮะ=[]=

เอาเป็นว่า จะพยายามลดลงค่ะ แหะๆ ยังไงก็ใช้ไทยให้เป็นไทยดีกว่าเนอะ~>w<
signrain
อเลน วอคเกอร์
อเลน วอคเกอร์
signrain

เข้าร่วม : 25/10/2008
ตอบ : 2004
Humor : Tyki Uke bansai

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeSat Jul 11, 2009 11:52 pm

ทำไมถึงไม่ให้ใช้ภาษาวิบัติ

1. ควรใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง

2. ถ้าใช้ไม่ถูก อาจจะมีคนจำไปใช้ผิดๆ ได้

3. บอร์ดมีสมาชิกหลายคนที่ไม่ได้อยู่ในไทย และมีเพื่อนสมาชิกที่เป็นคนต่างชาติด้วยนะครับ (ถึงหลายคนจะไม่รู้) ควรจะใช้ให้ดูดีเป็นเยี่ยงอย่างครับ ไม่อย่างนั้นจะอายเขาแย่เลย.. และถ้าพิมพ์ภาษาวิบัติมากๆ ลงไป เพื่อนสมาชิกบางคนอาจจะอ่านไม่ออกนะครับ เพราะลำพังแค่ภาษาไทยมาตรฐาน ก็ไม่ใช่ภาษาที่เขาใช้อยู่ประจำ เขาอาจจะเดาภาษาวิบัติไม่ออก

4. ไม่มีอะไร แอดกับมอดอ่านแล้วรำคาญ.. ถ้าวิบัติมากๆ แล้วนั่งเดาไทยเป็นไทยนี่.. เครียดนะครับ..
Azmaria
หน่วยประสานงานศาสนจักร
Azmaria

Female
เข้าร่วม : 26/07/2009
ตอบ : 338
Humor : หมดตูดเพราะคริสมาสต์? ทำไมค่าส่งมันเเพงกว่าของข้างในอีกฟร้าาา ?

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeSun Jul 26, 2009 11:53 pm

รัีบทราบเจ้าค่ะ

เเต่บางทีเราตื่นเต้น( เกิน )
ด้วยความไฮเปอร์

เลยเกิดผิดพลาดขึ้นมาก็มีนะคะ!!
hiruhi
หน่วยค้นหา
หน่วยค้นหา

เข้าร่วม : 20/12/2008
ตอบ : 106

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeWed Jul 29, 2009 4:58 pm

มารับทราบนะคะ และจะปฎิบัติตาม หลังจาก
ห่างหาย(หายวับ)ไปจากบอร์ดเลย

กลับมามีอะไรเปลี่ยนแปลงเยอะแต่ก็จะทำตามเงื่อนไข
อย่างเคร่งครัดค่ะอิอิ
kikuva
มนุษย์
มนุษย์

Female
เข้าร่วม : 04/08/2009
ตอบ : 54

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeTue Aug 04, 2009 12:35 am

รับทราบค่ะ จะปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด! ^ ^b
Mina
อะคุม่า
อะคุม่า
Mina

Female
เข้าร่วม : 15/08/2009
ตอบ : 8

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeSat Aug 15, 2009 7:28 pm

รับทราบค่ะ!
ปกติก็ไม่ใช้อยู่แล้ว...มั้ง
renhoro
มนุษย์
มนุษย์
renhoro

เข้าร่วม : 31/03/2009
ตอบ : 73

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeFri Sep 04, 2009 5:21 pm

รับทราบเเล้วค่ะ ^^
Aboo
ผู้นำเสนาธิการ
Aboo

Female
เข้าร่วม : 12/07/2009
ตอบ : 2112
Humor : กรี๊ด~ยูอุเคะบันไซ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeWed Sep 09, 2009 10:36 pm

โอ้...

ยิ่งเป็นเจ้าแม่ภาษาวิบัติที่ชาวบ้านติกันบ่อยๆ....

จะพยายามเต็มที่ค่ะ

พิมพ์ให้ถูกต้องตามหลักมากที่สุด

แต่ว่า ถ้าเกิดคำไหนหนูเขียนผิดโดยเข้าใจผิดว่าสะกดแบบนั้น

จะให้อภัยได้มั้ยคะ???.... [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 963312 [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 963312

บางคำใช้ผิดแต่กำเนิดค่ะ.... [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 963312 [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 81682
Adam
แผนกวิทยาศาสตร์(มือใหม่)
Adam

Male
เข้าร่วม : 22/09/2009
ตอบ : 178
Humor : เด็กไม่ค่อยใหม่ของบอร์ด...

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeWed Sep 23, 2009 5:47 pm

อดัมเด็กใหม่ครับ....
อดัมรับทราบแล้วครับ
ผมจะพยามทำตัวให้ตรงตามกฏที่สุดครับ คือว่าผมเนี่ยเคยสมัครไปแล้วทีนึงแต่แทบจะไม่ได้เข้ามาเล่นเลย
แล้วเมลล์อันที่ผมใช้รีจีสอันเก่าก็เสียไปแล้ว(เพราะผมจะพาสเวอร์ดมิได้)
ถ้าไม่รบกวนจนเกินไป ช่วยลบชื่อเก่าผมที่ชื่อว่า rebellion ให้หน่อยได้มั๊ยครับ....
ขอยืนยันว่าเป็นชื่อเก่าผมจริงๆ ครับ ไม่ได้จะแกล้งใครทั้งสิ้นครับ แต่ถ้าพี่ๆ อณุยาติ(ถ้าเขียนผิดขอโทษครับ)ให้ชื่อเก่ามันลอยอยู่ได้ก็โอเคครับ......สุดจะแล้วแต่คุณพี่แอดมินทุกท่านครับ....
bear_web
ราวี่
ราวี่
bear_web

Male
เข้าร่วม : 20/10/2008
ตอบ : 370

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeWed Sep 23, 2009 6:57 pm

อ้างอิงจาก :
อณุยาติ(ถ้าเขียนผิดขอโทษครับ)

อนุญาตฮับ

อ้างอิงจาก :
ให้ชื่อเก่ามันลอยอยู่ได้ก็โอเคครับ......สุด จะแล้วแต่คุณพี่แอดมินทุกท่านครับ...

รอการพิจารณาก่อนละกันนะฮับ

แก้ไขล่าสุดโดย bear_web เมื่อ Wed Sep 23, 2009 11:42 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
http://dgraymanfc.nice-gallery.net/
Aboo
Aboo

Female

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeWed Sep 23, 2009 7:44 pm

Adam พิมพ์ว่า:
(เพราะผมจะพาสเวอร์ดมิได้)

ไม่ทราบว่าพิมพ์ผิดรึเปล่าเจ้าคะ??

ต้องเป็น เพราะผมจำพาสเวอร์ดมิได้ รึเปล่าเจ้าคะ??

แก้ไขล่าสุดโดย Aboo เมื่อ Thu Sep 24, 2009 5:31 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Adam
Adam

Male
Humor : เด็กไม่ค่อยใหม่ของบอร์ด...

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeThu Sep 24, 2009 5:22 pm

จริงด้วย......พอดีทำการงานไปเล่นบอร์ดไป...มือผมเลยเกิดภาวะรั่วอย่างแรง.....

ต้องขออภัยด้วยนะครับท่านพี่
Aboo
Aboo

Female

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeThu Sep 24, 2009 5:32 pm

จะมาขออภัยอะไรกันหละเจ้าคะ

แหม...

(คำว่า"ภาวะ"โผล่มาอีกแล้วนะคะ??? [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 102739 )

แก้ไขล่าสุดโดย Aboo เมื่อ Sat Sep 26, 2009 12:12 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
kresiana
ฟรอยด์ ทีเอดอล
kresiana

Female
ตอบ : 3790
Humor : ของแปลกของประชาชน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeThu Sep 24, 2009 11:13 pm

i really dont know what are u talking about, Aboo. ( what's wrong with "ภาวะ"???)

i dont see anywrong from Adam's responded.

and u dont hav to apologize me (or staff), because i dont mind about ur old user name,LOL. i love to have many members in this webboard.

HAHAHAAHAA

(im using computer lap in my school, so i cant type in thai, sorry)
http://kresiana.exteen.com/
Aboo
Aboo

Female

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeSat Sep 26, 2009 11:01 am

ด้วยความที่พึ่งตกอังกฤษมาหมาดๆ....

หนูเลยอ่านไม่ออกซักบรรทัดเจ้าค่ะ [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 786901
Adam
Adam

Male

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeSun Sep 27, 2009 11:05 am

คือว่าพี่อาบูเค้าไม่ชอบเวลาผมพูดว่าภาวะอ่ะครับ
ตอนอยู่ที่ร.ร.ผมก็พูดบ่อยพี่แกคงรำคาญน่ะครับ แหะๆ
kresiana
kresiana

Female
ตอบ : 3790
Humor : ของแปลกของประชาชน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeSun Sep 27, 2009 12:13 pm

โอ้ เป็นเพื่อนกันหรือคะ? [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 173243
http://kresiana.exteen.com/
Aboo
Aboo

Female

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeSun Sep 27, 2009 12:31 pm

เจ้าค่ะ!!!

(ท่านอดัมเจ้าคะ....พึ่งจะเริ่มรู้ตัวหรือเจ้าคะ? [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 928497 )
Adam
Adam

Male

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeSun Sep 27, 2009 1:54 pm

ผมรู้มานานแต่อยากแกล้งพี่(?)ไงครับ??

เอาดีๆ เรามาเคลีย์กันที่บ้านดีมั๊บครับพี่อาบู....? [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 963312
Himeji
Himeji

Female
เข้าร่วม : 02/03/2009
ตอบ : 531

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeSun Sep 27, 2009 2:25 pm

ยกแก๊งมาเลยหรือ? อยู่ด้วยได้มิ อดัม,อาบู
Aboo
Aboo

Female

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)   [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 I_icon_minitimeSun Sep 27, 2009 5:57 pm

= =

แล้วสรุปว่าอยู่โรงเรียนเดียวกันรึเปล่านี่.... [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 234869

อ่อ!

นึกออกแล้ว!

อยู่ด้วยกันได้เจ้าค่ะ! [ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง) - Page 4 569830

[ประกาศ] กฏ กติกา มรรยาท และข้อตกลงการใช้บอร์ด (เอาจริงครับ อ่านเพื่อตัวท่านเอง)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 4 จาก 7ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next