D.Gray-Man :: D.G-Otaku Webboard
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

D.Gray-Man :: D.G-Otaku Webboard

•♔•Thai Doujinshi and Fans Fiction•♔•

page

บ้านNewsLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

รับเควสเพลง

Go down 
Ninew
sakochu
MooK_aiko
bear_web
honakung
Mei_Mei
blackphantom
ninnutwt
kill_er
NT_Natto
minimonster
Himetaro
skar
SilverTwinZ
raven11809
zezil
xACIDWEEDx
NoPIZ
shirokuro
yourpiero
monligh
signrain
Black List
powder
ren
kresiana
30 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ผู้ตั้งข้อความ
Mei_Mei
เอ็กโซซิสท์ฝึกหัด
Mei_Mei

Female
เข้าร่วม : 01/05/2009
ตอบ : 800
Humor : โฮะๆๆๆๆ(ฝึกหัวเราะแบบผู้ดี)

รับเควสเพลง - Page 7 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับเควสเพลง   รับเควสเพลง - Page 7 I_icon_minitimeFri Jul 23, 2010 2:38 pm

ขอเพลง

Chang ของ Hyuna ค่ะ เพลงนี้กำลังฮิต โค้ดเพลงหาไม่ยาก

ขอบคุณค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
parepilin
มนุษย์
มนุษย์
parepilin

เข้าร่วม : 25/07/2010
ตอบ : 64
Humor : everybody have to say goodbye

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับเควสเพลง   รับเควสเพลง - Page 7 I_icon_minitimeFri Aug 13, 2010 1:15 am

รีเควสบ้างนะค่ะ

name: missing

artist:Evanescence

เก่าไปหน่อย แต่เพราะนะค่ะ ^_^
http://my.dek-d.com/pareveelalove/
kei_hoshimura
ผู้นำเสนาธิการ
ผู้นำเสนาธิการ
kei_hoshimura

Female
เข้าร่วม : 31/10/2009
ตอบ : 2036
Humor : Tsuna~ ♥♥

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับเควสเพลง   รับเควสเพลง - Page 7 I_icon_minitimeSun Aug 22, 2010 11:40 am

name :: Just So You Know

artist :: jesse mccartney
Mei_Mei
Mei_Mei

Female
เข้าร่วม : 01/05/2009
ตอบ : 800
Humor : โฮะๆๆๆๆ(ฝึกหัวเราะแบบผู้ดี)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับเควสเพลง   รับเควสเพลง - Page 7 I_icon_minitimeWed Oct 13, 2010 12:28 pm

parepilin พิมพ์ว่า:

ศิลปินEvanescence เพลงของวงนี้ก็เพราะนะคะ เพลงwhiperเพลงนี้ดัง(เครนิจังเคยเอาให้ฟังอยู่)

ขอเพลงๆ

name: Trust you

artist: Yuna ito

เพราะเน้อ อยากให้ทุกคนได้ฟัง รับเควสเพลง - Page 7 387683
parepilin
มนุษย์
มนุษย์
parepilin

เข้าร่วม : 25/07/2010
ตอบ : 64
Humor : everybody have to say goodbye

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับเควสเพลง   รับเควสเพลง - Page 7 I_icon_minitimeSat Oct 16, 2010 2:56 pm

Mei_Mei พิมพ์ว่า:
parepilin พิมพ์ว่า:

ศิลปินEvanescence เพลงของวงนี้ก็เพราะนะคะ เพลงwhiperเพลงนี้ดัง(เครนิจังเคยเอาให้ฟังอยู่)

ขอเพลงๆ

name: Trust you

artist: Yuna ito

เพราะเน้อ อยากให้ทุกคนได้ฟัง รับเควสเพลง - Page 7 387683

ค่ะเพราะจริงค่ะ

นี่ก็อีกเพลงค่ะ ขอรีเควสเลยก็แล้วกันนะ

name: broken

artist: evanescence

เพราะมากๆ เลยค่ะ ชอบเสียงไวโอลินตอนจบมากเลย ^^
http://my.dek-d.com/pareveelalove/

รับเควสเพลง
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 7 จาก 7ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7