D.Gray-Man :: D.G-Otaku Webboard
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

D.Gray-Man :: D.G-Otaku Webboard

•♔•Thai Doujinshi and Fans Fiction•♔•

page

บ้านNewsLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ

Go down 
puntara
pareba
Yani
minem
L-Askyoflove
monster963
tingtongdog
im.d
Adam
Aboo
kikuva
kenrin
P-Rider
maybe_ky_o
Kamuikyo
Tao-Yulian
kill_er
sakochu
yoyopo03
jaejae
pgmfreedom
zezil
xACIDWEEDx
pines
dakanda
azarashi
yourpiero
powder
kresiana
ren
34 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
ren
มัลค่อม C ลูเวอร์เลีย
ren

Female
เข้าร่วม : 20/10/2008
ตอบ : 1207
Humor : เฮตาเล ...เฮตาเลียยย

แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeFri Dec 26, 2008 10:56 am

แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ Untitled-1-1

รบกวนไปอ่านกติกาในกระทู้นี้ ด้วยนะครับ

จิ้ม

อ่านให้เข้าใจ และ โปรดสังเกตุกระทู้ที่2ของฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation

กติกา -

1. สูบโดทุกครั้ง"อย่า"ลืมเม้นต์เล็กๆเป็นค่าเหนื่อยแก่ผู้แปล
2. ไม่อนุญาตให้นำโดจินที่แปลแล้วไปเผยแพร่ที่อื่นก่อนได้รับอนุญาติจากเจ้าของผลงานแปล (ให้สิทธิ์เจ้าของงานแปลได้เต็มที่)
3. หากทางทีมงานเจอผลงานที่แปลโดยไม่ได้รับอนุญาติ ครั้งแรกเพียง"ตักเตือน" ครั้งที่2คือ"แบน"ค่ะ
4. ขอบคุณในความร่วมมือค่ะ

ผมเคยเขียนเรื่องกฏระเบียบของบอร์ดและกติกาในการโหลดโดจินชิในที่นี่แล้วนะครับ ขอบคุณสำหรับบางท่านที่อ่านแล้วเม้นส์นะครับ แต่บางท่านที่ไม่ได้อ่านเนี่ย ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรน่ะแต่อยากจะขอความร่วมมือเฉยๆน่ะครับ
สังคมจะอยู่ได้มันก็ต้องมีกฏ! กฏมีไว้ให้ทำตามไม่ใช่แหก

การสูบโดจินชิเนี่ย พูดหลายรอบแล้วว่า ไม่อนุญาตให้นำโดจินที่แปลแล้วไปเผยแพร่ที่อื่นก่อนได้รับอนุญาติจากเจ้าของผลงานแปล
แต่มีบางท่านนำผลงานแปลบางเรื่องไปโพส แจก หรืออะไรก็ตาม ทำแบบนี้มันจะดีเหรอครับ? เหมือนกับไม่ให้เกียรติ์กับผู้แปลและเจ้าของผลงานเลยนะครับ แล้วยิ่งไปโพสแล้วบอกว่าตัวเองแปลเองเนี่ย มันน่า....เชือดทิ้ง!

หนึ่งในแอดมินจับได้ว่า มีการนำโดจินชิแปลไทยเรื่องหนึ่งไปกระจายบอกต่อๆกันไป สังเกตุได้จากยอดโหลดมันไม่ตรงกับเรพที่ตอบในกระทู้นั้นๆ
แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ Download
ดูภาพด้านบนประกอบ

[AllenxKanda]TH_Who's a bad boy?

title: Warui ko wa dare da (Who's a bad boy? // ใครเป็นเด็กดื้อกัน?)
Scanlation: Arigatomina
Translation: Renz & Kresiana(ผลงานแปลร่วม อิ้ง&ยุ่น)
Edition: Kresiana
Artist/Circle: Saitoh Maho(คิดว่า)
Pairing: AllenxKanda
Rating: NC-17, smut, shota, humor, shounen ai

เวลาปล่อยโดให้เครดิตบ้างก็ได้นะครับ แต่ในกรณีนี้ผมว่าถ้าจะแจกชาวบ้านเค้าเนี่ย น่าจะมาขอผู้แปลก่อนนะครับ^^ แต่อย่าแอบอ้างว่าแปลเองนะ
เป็นโดอื่นจะไม่ว่าเลย ..แต่นี่เป็นโดยูเบบี๋ของสำคัญของFCยู(เคะ)เลยนะครับ เข้าใจไหม??
ตอนนี้เลยมีความคิดที่ว่าจะเปลี่ยนวิธีการให้Download เสียใหม่ จะเป็นวิธีไหนนั้น จะยังไม่แจ้งให้ทราบนะครับ และในเวลานี้จะทำการปิดฟอรั่มชั่วคราว ไม่มีการโหลด โพสโดใหม่ๆ อะไรทั้งสิ้น จนกว่าเหตุการณ์จะดีขึ้น(มาคุ)
ยกว้นคนที่โพสแล้วยังไม่ได้พาสเท่านั้น

Web_Master&Administrator
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://hirugo2nako.exteen.com
kresiana
ฟรอยด์ ทีเอดอล
kresiana

Female
ตอบ : 3790
Humor : ของแปลกของประชาชน

แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeFri Dec 26, 2008 11:32 am

มันคือสมบัติในตำนานของลัทธิยูเคะค่ะ...

ถึงจะเป็นบอร์ดเล็กๆ แต่ช่วยเคารพกฎด้วยคะ เพราะแปลโดเรื่องนึงกว่าจะเส็ด
http://kresiana.exteen.com/
powder
เสนาธิการ
เสนาธิการ
powder

Female
เข้าร่วม : 22/10/2008
ตอบ : 1214

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeFri Dec 26, 2008 3:11 pm

จะสูบทีต้องดูเน็ต....เน็ตต๊อง

คอยดูเถิดดดดดดดจไปสูบให้ได้!!!

รอก่อนค่ะ ขอบคุณที่แปล
yourpiero
หน่วยค้นหา
หน่วยค้นหา
yourpiero

Female
เข้าร่วม : 28/11/2008
ตอบ : 146
Humor : Dare Yori Suki na no ni

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeSat Dec 27, 2008 9:57 am

ชักไม่โสภาแล้วนะเนี่ย
การแปลมันยากมากๆ ใครเอาไปปล่อยอย่าทำอีกเลยน้า
คนทำเค้าเหนื่อยนะ รู้เปล่า
ทำแบบนี้ไม่ดี ไม่เอาๆ
http://unmei-me.exteen.com
azarashi
หน่วยค้นหา
หน่วยค้นหา
azarashi

เข้าร่วม : 12/11/2008
ตอบ : 141

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeMon Dec 29, 2008 6:44 pm

เย้ย หายไปจากบอร์ดไม่นานก็มีเรื่องเกิดขึ้นแล้วรึนี่...

เอาเป็นว่าจะทำอะไรก็ขอผู้แปลผลงานก่อนแล้วกันนะค่ะ
dakanda
หน่วยประสานงานศาสนจักร
dakanda

เข้าร่วม : 25/11/2008
ตอบ : 251

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeTue Jan 20, 2009 4:59 pm

จะทำการโพสเป็นกำลังใจให้นะ ชอบรูปเลนดะด้านบนจังด้านข้างด้วย แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ 925796 แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ 925796
pines
มนุษย์
มนุษย์

เข้าร่วม : 29/01/2009
ตอบ : 43

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeThu Jan 29, 2009 6:56 pm

ไม่เอา ไม่เอา เรื่องไม่ดี ไม่ทำกันนะ
แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ 476542 แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ 476542 แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ 476542 แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ 476542
xACIDWEEDx
xACIDWEEDx

Female
เข้าร่วม : 27/10/2008
ตอบ : 280
Humor : หยุดตอแหลประเทศไทย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeSun Feb 01, 2009 7:52 pm

เออ
ถูก
กว่าจะแปลเสร็จ

ของชั้นอันเดียว
5ชาติแล้วยังแปลไม่เสร็จเลย คิดดูวววว

*พระคุ้มครอง
zezil
ครอส มาเรี่ยน
ครอส มาเรี่ยน
zezil

เข้าร่วม : 06/11/2008
ตอบ : 472
Humor : แล้วเจอกัน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeSun Feb 01, 2009 10:16 pm

แค่อ่านให้จบแต่ละเรื่อง มันง่าย

แต่แปลให้จบแต่ละเรื่องนี่สิ ยากลำบาก

เห้อ ....ถ้ารู้จักเอาใจใส่เขามาใส่ใจเรา โลกนี้คงสะอาดขึ้นเยอะ

---- เซโหมดปลงตก
http://zezil.exteen.com
pgmfreedom
มนุษย์
มนุษย์
pgmfreedom

Male
เข้าร่วม : 31/03/2009
ตอบ : 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeTue Mar 31, 2009 5:48 am

นั้นจิ เรื่องไม่ดีไม่ทำกันนะ
kresiana
kresiana

Female
ตอบ : 3790
Humor : ของแปลกของประชาชน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeTue Mar 31, 2009 12:41 pm

จะว่าไปยังไม่ได้เช็คยอดปัจจุบันเลย แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ 928497
http://kresiana.exteen.com/
jaejae
อะคุม่า
อะคุม่า

เข้าร่วม : 08/04/2009
ตอบ : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeWed Apr 08, 2009 2:03 pm

เราทำตามกฏและกติกามารยาทแน่นอนค่ะ
yoyopo03
หน่วยค้นหา
หน่วยค้นหา
yoyopo03

Female
เข้าร่วม : 05/05/2009
ตอบ : 131
Humor : ไม่มีตัวตน.....

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeTue May 05, 2009 9:27 pm

โพสอยู่แล้วคะ อิโยโย่เวลาสูบหรืออ่านของๆใครก็โพสอยู่แล้วไม่ต้องห่วง

เพราะอิโยโย่เป็นลัทธิ บียูและกี้ดะ // พลั๊ก!!! มันไม่เกี่ยวเลยนะนั่น =_=
ren
ren

Female
ตอบ : 1207
Humor : เฮตาเล ...เฮตาเลียยย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeWed May 06, 2009 9:40 am

ทางผมขอล๊อคห้องไว้ชั่วคราวนะครับ เพื่อความปลอดภัยของบอร์ด

แล้วก็ข่าวที่ไม่ชอบมาพากลเนี่ย ...ทั้งห้องดาร์ดเรท15+ ด้วยนะครับ

แต่จะเปิดให้เร็วๆนี้ด้วย
http://hirugo2nako.exteen.com
sakochu
เอ็กโซซิสท์
เอ็กโซซิสท์
sakochu

Female
เข้าร่วม : 02/05/2009
ตอบ : 959
Humor : นางฟ้าท่านเลน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeWed May 06, 2009 10:37 am

รับทราบกฏ แล้วปฏิบัติ!!!!

ถึงว่า....โพสไม่ได้..

ยังงี้นี่เอง
http://sachi-mochi.exteen.com
kill_er
เอ็กโซซิสท์ฝึกหัด
kill_er

Male
เข้าร่วม : 02/02/2009
ตอบ : 662
Humor : มุกกี้เป็นเคะของผม ฮงฟาก็เช่นเดียวกัน ใครอยากเป็นเคะของผมบอกอีกได้นะครับ^^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeWed May 06, 2009 5:15 pm

มารับทราบครับผม!!!!

เศร้าแฮะอย่ากอ่านT[]T
Tao-Yulian
อะคุม่า
อะคุม่า
Tao-Yulian

Female
เข้าร่วม : 16/05/2009
ตอบ : 33

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeSat May 16, 2009 10:11 pm

รับทราบค่าา ปกติเวลาสูบก็จะเม้นขอบพระคุณอย่างสูงอยู่แล้ว ฮาๆ

จะปฏิบัติตามแน่นอนค่ะ ><
http://yulian-peko.exteen.com
Kamuikyo
มนุษย์
มนุษย์
Kamuikyo

Female
เข้าร่วม : 17/05/2009
ตอบ : 68

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeMon May 18, 2009 10:50 am

แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ 928497 สงสารคนแปล ถ้าเจอแบบนี้
maybe_ky_o
อะคุม่า
อะคุม่า

เข้าร่วม : 10/06/2009
ตอบ : 7

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeWed Jun 10, 2009 6:56 pm

รับทราบค่ะ
P-Rider
อะคุม่า
อะคุม่า

เข้าร่วม : 15/06/2009
ตอบ : 15

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeMon Jun 15, 2009 7:28 pm

รับทราบค่ะ

จะรักษามารยาทอย่างดี
kenrin
kenrin

เข้าร่วม : 05/07/2009
ตอบ : 659

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeMon Jul 06, 2009 7:51 pm

รับทราบแล้วค่ะ
kikuva
มนุษย์
มนุษย์

Female
เข้าร่วม : 04/08/2009
ตอบ : 54

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeTue Aug 04, 2009 2:35 am

รับทราบค่ะ

จะปฎิบัติตามกฎอย่างเคร่งคัดค่ะ /^ ^
Aboo
ผู้นำเสนาธิการ
Aboo

Female
เข้าร่วม : 12/07/2009
ตอบ : 2112
Humor : กรี๊ด~ยูอุเคะบันไซ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeWed Sep 09, 2009 10:40 pm

รับทราบเจ้าค่ะ....

จะโพสทุกครั้งที่ได้โดไปค่ะ...

แต่ว่า เมื่อไหร่จะได้ download ซักทีหละคะ

ก็ไม่ได้เป็นดาร์กเอ็กโซซิสท์นี่คะ??

แล้วจะโหลดได้อย่างไร??? แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ 963312 แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ 963312
Adam
แผนกวิทยาศาสตร์(มือใหม่)
แผนกวิทยาศาสตร์(มือใหม่)
Adam

Male
เข้าร่วม : 22/09/2009
ตอบ : 178
Humor : เด็กไม่ค่อยใหม่ของบอร์ด...

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeSun Sep 27, 2009 3:38 pm

อยากถามเหมือนพี่อาบู...

แล้วก็ตั้งแต่ผมเข้ามายังไม่เคยเห็นจุดโหลดเลยอ่ะครับ....ไม่ทราบว่าจะต้องทำไงถึงจะโหลดได้ฤๅครับ?
รบกวนสั่งสอนด้วยค้าบ~
Aboo
Aboo

Female
เข้าร่วม : 12/07/2009
ตอบ : 2112
Humor : กรี๊ด~ยูอุเคะบันไซ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ   แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ I_icon_minitimeSun Sep 27, 2009 5:21 pm

Adam พิมพ์ว่า:
อยากถามเหมือนพี่อาบู...

แล้วก็ตั้งแต่ผมเข้ามายังไม่เคยเห็นจุดโหลดเลยอ่ะครับ....ไม่ทราบว่าจะต้องทำไงถึงจะโหลดได้ฤๅครับ?
รบกวนสั่งสอนด้วยค้าบ~

ง่ายมากเลยค่ะ...

ก็เป็นดาร์กเอ็กโซซิสท์ให้ได้ก่อนสิเจ้าคะ แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ 476542

แจ้งการ Download Doujinshi ในฟอรั่ม DGM :: Doujinshi Thai Translation กันสักนิดนะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next